ราคา 1300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 35135.14 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา (บางนา-ตราด 37) | The Parkland Bangna

Differ Estate
0927988789
2020-07-27 23:08:31.0
เลขที่ประกาศ: 289440

ที่ตั้ง:
บางนา-ตราด 37

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา (บางนา-ตราด 37) The Parkland Bangna
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา (บางนา-ตราด 37) | The Parkland Bangna

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา (บางนา-ตราด 37) | The Parkland Bangna

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

RC032623 ให้เช่า Condo The Parkland bangna (บางนา-ตราด กม.5)

เลขที่: 435617
2023-03-27 00:34:43.0
Add to wishlist

เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา (บางนา-ตราด 37) | The Parkland Bangna

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Alivar Estate

0863942897

เช่า 7000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด The Parkland บางนาตราด 37.70 ตร.ม. ชั้น 5 พร้อมอยู่

เลขที่: 426880
2023-01-25 20:53:07.0
Add to wishlist

เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา (บางนา-ตราด 37) | The Parkland Bangna

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

ธนภรณ์

0813965509

เช่า 9000.00 บาท

เลขที่: 426616
2023-01-23 19:55:55.0
Add to wishlist

เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา (บางนา-ตราด 37) | The Parkland Bangna

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร